typeOnline Course
rajistar

20342B - Advanced Solutions na Microsoft Exchange Server 2013

20342B - Advanced Solutions na Microsoft Exchange Server 2013 Training Course & Certification

description

Masu sauraro & kaddara

Jagoran Bayanan

Jadawalin & Kudin

Certification

Ayyukan Ci gaba na Kasuwanci na Microsoft Exchange Server 2013

Wannan rukunin zai koya wa dalibai yadda za a saita da kuma gudanar da yanayin MS Exchange Server 2013. Wannan rukunin zai kuma koya maka yadda za a saita Exchange Server 2013, kuma zai ba da mafi kyawun ayyuka, jagororin, da kuma ƙididdiga waɗanda zasu taimakawa dalibai su inganta Kasuwancen Exchange Server.

Makasudin Ci gaba na Nesa na Microsoft Exchange Server 2013 Course

Abubuwan da ake buƙata ga Advanced Solutions na Microsoft Exchange Server 2013 Certification

 • An wuce 70-341: Cibiyar Core na Microsoft Exchange Server 2013, ko daidai
 • Kadan shekaru biyu na kwarewa aiki tare da Exchange Server
 • Ƙananan watanni shida na kwarewa aiki tare da Exchange Server 2010 ko Exchange Server 2013
 • Kadan shekaru biyu na kwarewa da ke gudanarwa Windows Server, ciki har da Windows Server 2008 R2 ko Windows Server 2012
 • Ƙananan shekaru biyu na kwarewa aiki tare da Active Directory
 • Ƙananan shekaru biyu na kwarewa aiki tare da ƙuduri na ƙira, ciki har da DNS
 • Ƙwarewa aiki tare da takardun shaida, ciki har da takardun shaida na jama'a (PKI)
 • Ƙwarewa aiki tare da Windows PowerShell

Ra'ayin Zuwa Duration: 5 Days

1 Module: Zayyanawa da aiwatar da Tsarin Lissafi

Wannan ɓangaren yana bayanin yadda za a tsara da kuma aiwatar da matsala ta hanyar yanar gizo don Exchange Server 2013.Lessons

 • Resilience Yanar Gizo da High Availability a cikin Exchange Server 2013
 • Shirya Tsarin Mahimman Bayanin Yanar Gizo
 • Ƙaddamar da Tsarin Dama

Lab: Zayyana da aiwatar da Tsarin Dama

Bayan kammala wannan ƙarancin, ɗalibai za su iya tsara da kuma aiwatar da matukar tasirin shafin don Exchange Server 2013.

2 Module: Shirye-shiryen Shirye-shiryen don Microsoft Exchange Server 2013

Wannan ɓangaren yana bayanin yadda za a tsara hanyar da za a yi amfani da juna don daidaitawa na Exchange Server 2013.Lessons

 • Shirya Hidimar Hyper-V zuwa Exchange Server 2013
 • Gudanar da Ƙungiyoyin Sadarwar 2013 Server na Exchange Server

Lab: Shirya Tsarin Gudanar da Ƙungiyoyin Tashoshin Exchange Server

Bayan kammala wannan ƙarancin, ɗalibai za su iya tsara tsarin ƙirar ƙira don ƙungiyar Exchange Server 2013.

3 Module: Bayani na Kasuwancen 2013 Sadarwar Sadarwar Exchange Server

Wannan ɓangaren yana bayyana ainihin batun na Unified Messaging a cikin Exchange Server 2013.Lessons

 • Bayani na Kamfanin Telephony Technologies
 • Saƙon da aka haɗa a cikin 2013 Exchange Server
 • Ƙungiyar Saƙon Waya

Lab: Ƙungiya Saƙo Saƙo

Bayan kammala wannan ƙarancin, ɗalibai za su iya bayyana ainihin manufar Ɗauke Saƙo a cikin Exchange Server 2013.

4 Module: Zane da aiwatar da Sadarwar 2013 Sadarwar Saƙon Sadarwa

Wannan ɓangaren yana bayanin yadda za'a tsara da kuma aiwatar da Exchange Server 2013 Unified Messaging.Lessons

 • Ƙirƙirar Ɗaukaka Ɗaukaka Saƙon
 • Amfani da Haɓaka Ƙungiyar Saƙon Saƙo
 • Zayyanawa da aiwatar da Sadarwar 2013 UM Exchange Server tare da Lync Server 2013

Lab: Zanawa da aiwatar da Asusun Exchange Server 2013 Haɗin Saƙo

Bayan kammala wannan ƙarancin, ɗalibai za su iya tsara da kuma aiwatar da Exchange Server 2013 Unified Messaging.

5 Module: Zanewa da aiwatar da Tsaro na Sakon Saƙo

Wannan ɓangaren yana bayanin yadda za'a tsara da aiwatar da tsaro na sufuri.Lessons

 • Bayani na Saitunan Magana da Jawororin Shari'a
 • Zanawa da aiwatar da Yarjejeniya Tafiya
 • Zayyanawa da aiwatar da Ayyukan Gudanar da haƙƙin Bayanin Active Directory (AD RMS) Haɗuwa tare da Exchange Server 2013

Lab: Zanewa da aiwatar da Tsaro na Sakon Saƙo

Bayan kammala wannan ƙarancin, ɗalibai za su iya tsara da aiwatar da tsaro na sufuri.

6 Module: Zanawa da aiwatar da Takaddun saƙo

Wannan ɓangaren yana bayanin yadda za'a tsara da kuma aiwatar da saƙo a cikin Exchange Server 2013.Lessons

 • Bayani na Saitunan Ajiyayyen Bayanan Saƙo da Ajiyewa
 • Zayyana Tsarin Lissafi
 • Zayyanawa da aiwatar da Takaddun saƙo

Lab: Zayyana da aiwatar da Takaddun Magana

Bayan kammala wannan ƙarancin, ɗalibai za su iya tsara da aiwatar da saƙo a cikin Exchange Server 2013.

7 Module: Zanewa da aiwatar da Saɓo Saƙo

Wannan ɓangaren yana bayanin yadda za'a tsara da kuma aiwatar da bin saƙo.Lessons

 • Zayyana da aiwatar da Lissafin Lissafi
 • Zayyanawa da aiwatar da Gidajen Wuri
 • Zayyanawa da aiwatarwa a cikin eDiscovery

Lab: Tsarin zane da aiwatar da Sakon Saƙo

Bayan kammala wannan ƙuri'a, ɗalibai za su iya tsara da kuma aiwatar da bin saƙo.

8 Module: Zanawa da aiwatar da Tsaro na Gudanarwa da Auditing

Wannan ɓangaren yana bayanin yadda za a tsara da kuma aiwatar da tsaro a cikin wani tsarin Exchange Server 2013.Lessons

 • Zayyana da aiwatar da Gudanar da Ƙaƙidar Gida (RBAC)
 • Zayyanawa da aiwatar da Ƙarancen Ƙunƙwasa
 • Shirye-shiryen da aiwatar da Gudanar da Gida

Lab: Zayyana da aiwatar da Tsaro na Gudanarwa da Gyarawa

Bayan kammala wannan ƙarancin, ɗalibai za su iya tsara da kuma aiwatar da tsaro a cikin wani tsarin Exchange Server 2013.

9 Module: Gudanar da 2013 Sadarwar Exchange Server tare da Gidan Gida na Exchange

Wannan ɓangaren yana bayanin yadda za a yi amfani da Windows PowerShell 3.0 don sarrafa Exchange Server 2013.Lessons

 • Binciken Windows PowerShell 3.0
 • Sarrafa masu karɓar Sadarwar Exchange ta Amfani da Shell Exchange Shell
 • Amfani da Windows PowerShell don Sarrafa Exchange Server

Lab: Gudanar da Microsoft Exchange Server 2013 ta Amfani da Exchange Management Shell

Bayan kammala wannan ƙarancin, ɗalibai za su iya amfani da Windows PowerShell 3.0 don sarrafa Exchange Server 2013.

10 Module: Zanewa da aiwatar da haɗin gwiwa tare da Microsoft Exchange Online

Wannan ɓangaren yana bayanin yadda za a tsara da aiwatar da haɗin kai tare da Lissafin Intanit.Lessons

 • Shirya don Sauya Intanit
 • Shiryawa da aiwatar da Shigewa zuwa Canja Intanit
 • Shirya don haɗawa tare da Lissafin Intanit

Lab: Shirye-shiryen haɗin gwiwa tare da Lissafin Intanit

Bayan kammala wannan ƙarancin, ɗalibai za su iya tsara da aiwatar da haɗin kai tare da Lissafin Intanit.

11 Module: Zanewa da aiwatar da saƙo Aikace-aikacen

Wannan ɓangaren yana bayanin yadda za a tsara da aiwatar da saƙo tare da juna.Lessons

 • Ƙira da aiwatar da Ƙasar
 • Zayyana daidaituwa tsakanin ƙungiyoyi na Exchange Server
 • Zayyanawa da aiwatar da Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Gidan Ƙarƙwalwa yana ƙaruwa

Lab: Yin aiwatar da Saƙo Sauna tare

Bayan kammala wannan ƙarancin, ɗalibai za su iya zayyana da kuma aiwatar da coexistence saƙon.

12 Module: Zanawa da aiwatar da sabuntawa na Exchange Server

Wannan ɓangaren yana bayanin yadda za'a tsara da aiwatar da haɓakawa daga fasalin Exchange Server.Lessons

 • Shirya haɓakawa daga Siffofin Exchange Server ta baya
 • Ana aiwatar da haɓakawa daga Juyin Halitta na baya

Lab: Haɓakawa daga Exchange Server 2010 zuwa Exchange Server 2013

Bayan kammala wannan ƙarancin, ɗalibai za su iya tsara da aiwatar da haɓakawa daga fasalin Exchange Server.

Don Allah a rubuta mana a info@itstechschool.com & tuntube mu a + 91-9870480053 don farashin farashin & farashin takardun shaida, tsarawa & wuri

Drop Us a Query

Bayan kammala "Ayyukan Farko na Kasuwanci na Microsoft Exchange Server 2013 "Dole ne masu takarar su dauki nazarin 70-342 don takaddun shaida.


reviews